पश्चिम महाराष्ट्र

आत्महत्या: कौटुंबिक वादातून विवाहितेची आत्महत्या – marital suicide due to family dispute

म. टा. प्रतिनिधी, पुणे

कौटुंबिक वादातून एका विवाहितेने राहत्या घरी गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची घटना कोथरूड परिसरात घडली. या प्रकरणी अलंकार पोलिस ठाण्यात नोंद करण्यात आली आहे.

भाग्यश्री अमेय पाटील (वय ३०, रा. पश्चिमानगरी, कोथरूड) असे आत्महत्या केलेल्या महिलेचे नाव आहे. सहायक पोलिस निरीक्षक अरुण घोडके यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, भाग्यश्री व अमेय यांचे तीन वर्षांपूर्वी लग्न झाले होते. भाग्यश्री या आर्किटेक्ट होत्या. त्यांचे पती अमेय सॉफ्टवेअर इंजीनिअर आहेत. लॉकडॉउनमध्ये दोघेही घरीच होते. त्यांच्यात कौटुंबिक कारणावरून बुधवारी वाद झाले होते. त्यानंतर भाग्यश्री रात्री त्यांच्या खोलीत गेल्या. गुरुवारी दुपारपर्यंत त्यांनी दरवाजा उघडला नाही. त्यामुळे त्यांच्या पतीने दरवाजा उघडला. त्या वेळी त्यांनी गळफास घेतल्याचे निदर्शनास आले. त्यांना तत्काळ खासगी रुग्णालयात दाखल केले. मात्र, डॉक्टरांनी त्यांना मृत घोषित केले. त्यानंतर हा प्रकार पोलिसांना समजला. अलंकार पोलिसांनी अकस्मात मृत्यूची नोंद केली आहे.

Source link

Tags
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close