पश्चिम महाराष्ट्र

Pune crime news: Two Female Constables Fights At Police Headquarters In Shivajinagar Pune – पुण्यातील पोलीस मुख्यालयात महिला पोलिसांमध्ये हाणामारी

म. टा. प्रतिनिधी, पुणे: शिवाजीनगरमधील पोलिस मुख्यालयात दोन महिला कर्मचाऱ्यांमध्ये हाणामारी झाली. सोमवारी सकाळी हा प्रकार घडला असून पोलिस मुख्यालय पुन्हा एकदा चर्चेत आले आहे. ड्युटी ऑफिसर मदतनीस असलेल्या पोलिस शिपाई महिलेने पोलिस नाईक महिलेला मारहाण केल्याचा आरोप होत आहे.

पोलिस मुख्यालयात सोमवारी सकाळी संबधित पोलिस नाईक महिला ड्युटी ऑफिसर असलेल्या मदतनीस महिला शिपायाकडे गेली होती. ड्युटीसंदर्भात दोघींमध्ये शाब्दिक वादावादी झाली. त्यातून शिवीगाळ झाली. त्यानंतर त्याचे रूपांतर भांडणात झाले. ड्युटी ऑफिसर मदतनीस असलेल्या महिला पोलिस शिपायाने नाईक पदावर कार्यरत असलेल्या महिलेवर हात उचलला. आरडा-ओरड, शिवीगाळ होत असल्यामुळे परिसरात कर्मचाऱ्यांची गर्दी झाली होती. मारहाणीत पोलिस नाईक जखमी झाल्या. त्यानंतर त्यांना तातडीने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.

मुख्यालयात ड्युटी ऑफिसर मदतीस असलेल्या महिला पोलिस शिपायांकडून विविध कामांसाठी आर्थिक तोडपाणी होत असल्याची चर्चा कर्मचाऱ्यांमध्ये आहे. या देवाण-घेवाणीतून ही मारहाण झाल्याचे बोलले जात आहे. त्यामुळे प्रकरणाची चौकशी करून कारवाई करण्याची मागणी कर्मचाऱ्यांकडून केली जात आहे.

महिलांमध्ये झालेल्या मारहाणीची खात्यांतर्गत चौकशी करून शिस्तभंगाची कारवाई करण्यात येणार आहे. कोणत्याही प्रकारचे गैरवर्तन खपवून घेतले जाणार नाही.

– मीतेश घट्टे, पोलिस उपायुक्त, प्रभारी मुख्यालय प्रमुख

सविनय कायदेभंग: लोकल प्रवास अंगलट, मनसे नेते संदीप देशपांडेंसह चौघांना अटक

करोनामुळे संसार उद्ध्वस्त, १० महिन्यांपूर्वी लग्न झालेल्या पती-पत्नीनं केली आत्महत्या

करोना रुग्णाला भेटण्यापासून रोखले, पतीनं पत्नीवर झाडली गोळी

डोंबिवलीत वाढदिवसाच्या पार्टीनंतर धुमश्चक्री, तरुणाची हत्या

महिला टुरिस्ट गाइडवर फाईव्ह स्टार हॉटेलमध्ये सामूहिक बलात्कार

Source link

Tags
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close